... เมื่อวันพุธ ที่ 8 พฤษภาคม 2567 เทศบาลตำบลท่าแร่ นำโดย ดร.พงษ์ศักดิ์ ศรีวรกุล นายกเทศมนตรีตำบลท่าแร่ ร่วมกับ อาสนวิหารอัครเทวดามีคาแอล ท่าแร่ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน โรงเรียน รพ.สต.บ้านสร้างแก้วสมานมิตร ประชาชนจิตอาสา ร่วมกันดำเนินกิจกรรมจิตอาสาตามโครงการวัด ประชา รัฐ สร้างสุข เพื่อการพัฒนาที่ยั่งยืน ในการทำความสะอาด บริเวณอาสนวิหารอัครเทวดามีคาแอล ท่าแร่ ศาลามาร์ติโน ท่าแร่ และบริเวณโดยรอบ ...
![](images/anigif.gif)
โครงการวัด ประชา รัฐ สร้างสุข เพื่อการพัฒนาที่ยั่งยืน
วันพุธ ที่ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2567
ณ ศาลามาร์ติโน ท่าแร่