... เมื่อวันพุธ ที่ 24 เมษายน 2567 เทศบาลตำบลท่าแร่ นำโดย ดร.พงษ์ศักดิ์ ศรีวรกุล นายกเทศมนตรีตำบลท่าแร่ พร้อมคณะผู้บริหาร ปลัดเทศบาล รองปลัดเทศบาล ผู้อำนวยการกอง พนักงาน ร่วมกันทำกิจกรรมปลูกต้นไม้ ในโครงการจัดกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 และเนื่องในโอกาสวันเทศบาล 24 เมษายน 2567 ...
![](images/anigif.gif)
โครงการจัดกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ และวันเทศบาล 2567
วันพุธ ที่ 22 เมษายน พ.ศ. 2567
ณ ถนนเลียบหนองหาร ท่าแร่